เมื่อวันที่ 4 กรกฎาคม ผู้บริหารสำนักงานมิชชัน นำโดย ศจ. นิรัติศัย อ้ายปั๋นได้มาเยี่ยมโบสถ์อุบลราชธานี นมัสการหนุนใจและร่วมพูดคุยผู้รับใช้พระเจ้า
เมื่อวันที่ 4 กรกฎาคม ผู้บริหารสำนักงานมิชชัน นำโดย ศจ. นิรัติศัย อ้ายปั๋นได้มาเยี่ยมโบสถ์อุบลราชธานี นมัสการหนุนใจและร่วมพูดคุยผู้รับใช้พระเจ้า
Leave a Reply