[et_pb_section fb_built=”1″ admin_label=”section” _builder_version=”3.22″][et_pb_row admin_label=”row” _builder_version=”3.25″ background_size=”initial” background_position=”top_left” background_repeat=”repeat”][et_pb_column type=”4_4″ _builder_version=”3.25″ custom_padding=”|||” custom_padding__hover=”|||”][et_pb_text admin_label=”Text” _builder_version=”3.27.4″ background_size=”initial” background_position=”top_left” background_repeat=”repeat”]
ในนามศิษยาภิบาล คริสตจักรเซเว่นธ์เดย์แอ๊ดเวนตีสบ้านใหม่พัฒนา ขอขอบคุณ.. อ.วินัย และครอบครัว อ.อนุชา อ.กิตติคุณ อ.เจตน์และครอบครัว อ.สมพลและครอบครัว อ.ชลธาล อ.พรศักดิ์และครอบครัว ที่ได้เสียสละเวลาอันมีค่า.. มาช่วย / นำนมัสการ / เทศนา / ประกอบพิธี ในพิธีไว้อาลัย แก่คุณแม่หมี ฤทธิไตรภพ ที่บ้านใหม่พัฒนา จ. ลำปาง ขอพระเจ้าทรงอวยพระพรทุกท่านครับ ขอบคุณครับ ศจ. โยนา ปัญญาจารย์ รายงาน | 13 มีนาคม 2022 | ดูภาพเพิ่มเติม
[/et_pb_text][/et_pb_column][/et_pb_row][/et_pb_section]
Leave a Reply