วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2020 เลขาธิการสำนักงานมิชชั่นได้เดินทางไป จ.สกลนคร เพื่อร่วมยินดีและรับรองกลุ่มนมัสการนานาชาติสกลนคร ขอให้พระเจ้าทรงเสริมกำลังสมาชิกทุกท่าน และขอให้ทุกท่านระลึกถึงกลุ่มนมัสการนี้ในคำอธิษฐานของท่าน
![](https://www.adventist.or.th/wp-content/uploads/2020/02/35473.jpg)
![](https://www.adventist.or.th/wp-content/uploads/2020/02/35462.jpg)
![](https://www.adventist.or.th/wp-content/uploads/2020/02/35452.jpg)
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2020 เลขาธิการสำนักงานมิชชั่นได้เดินทางไป จ.สกลนคร เพื่อร่วมยินดีและรับรองกลุ่มนมัสการนานาชาติสกลนคร ขอให้พระเจ้าทรงเสริมกำลังสมาชิกทุกท่าน และขอให้ทุกท่านระลึกถึงกลุ่มนมัสการนี้ในคำอธิษฐานของท่าน